Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

ARC MOBILE New Pinoy Mobile PHone

450qd user ako. ok naman yung unit kaso ang problem ko lang ehh madalas magreboot pag intense na yung paggamit mo. Umiinit yung upper part dun ata nakapwesto yung processor.
 
Paanong intense like ano ang ginagawa mo? naka wifi? ilang oras? etc.

like, gaming then surfing s net. ala akong wifi. broadband lang gamit ko. basta pag uminit na ng todo yung procee reboot n agad yung unit.:upset::upset::upset:
 
Meron n ako arc mobile 500D super smooth at mabilis c MGC sa pon ko...kahapon ko p nbili...
 
nice,me development community pa.next phone na bibilhin ko by christmas yung memo or kung me bagong labas sila
 
sakin prime.. maganda kahapon ku lang nakuha. bigay ng smart :)
dual sim. tsaka adroid jelly bean <3
 
panu po gawin pg nglock ung phone? Me pasword kc tas nilaro ng kpatid ko panay pasok ng maling code. . Sana me tumulong, nitro 500d po.
 
walang screenshot button ang 500d pero common screenshot ung volume down + power button..july at august ko nakabili ng mga 500d ko so far wla major problem..smooth at wla bloatware..
 
try mo hardreset kapag nakalimutan mo password. volume down +powerbutton+homekey. off mu muna ung fone mu bago mu gawin yan.
 
sa mga marunong po mag reflash ng nitro 500D pa help naman po ako please. :clap:
 
sir tanong lang po ako..marunong ka po ba mag reflash ng nitro 500d? pa help nman po ako please. nasira kasi yung phone eh. pag.eboboot nag reredirect po sa factory mode pa help naman po please. :pray::weep:

try mo lng din po wipe data factory reset. wipe cache pati na dalvik cache. pag ayaw hingi kka ng back up sa kgaya mong unit tpos un yung iflash mo ewan ko nga lng kng preho ng MD5sums yang mga yan. bsta try mo na lng.
 
sir tanong lang po ako..marunong ka po ba mag reflash ng nitro 500d? pa help nman po ako please. nasira kasi yung phone eh. pag.eboboot nag reredirect po sa factory mode pa help naman po please. :pray::weep:

try mo lng din po wipe data factory reset. wipe cache pati na dalvik cache. pag ayaw hingi ka ng back up sa kgaya mong unit tpos un yung iflash mo ewan ko nga lng kng preho ng MD5sums yang mga yan. bsta try mo na lng.
 
Back
Top Bottom