Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Cant boot to Recovery mode - My Phone Agua Rio

Leloo

Recruit
Basic Member
Messages
3
Reaction score
0
Points
16
Stuck kasi sa logo on startup yunh phone ko, kaya i factory reset ko sana via recovery , so hold Volume Up+Volume Down+Power Button, then after noon my choices ka kung recovery mode or factory mode, so pag pinipili ko na ung recovery, ayaw mag boot to recovery mode balik na naman sya sa logo, pero pag pinili ko factory mode, ok naman nakakapasok naman sa factory mode, eh ung recovery mode kailangan ko, pa help naman po, anu ba solution dito para ma factory reset yung phone ko?
 
Stuck kasi sa logo on startup yunh phone ko, kaya i factory reset ko sana via recovery , so hold Volume Up+Volume Down+Power Button, then after noon my choices ka kung recovery mode or factory mode, so pag pinipili ko na ung recovery, ayaw mag boot to recovery mode balik na naman sya sa logo, pero pag pinili ko factory mode, ok naman nakakapasok naman sa factory mode, eh ung recovery mode kailangan ko, pa help naman po, anu ba solution dito para ma factory reset yung phone ko?

sa volcano box merapi activated,CM2,CStool,Miracle box pwede e reset,kung wala ka Download ka na lang ng tested firmware at SP Flash tools at try mo lang flash ang userdata ay cache.
 
sa volcano box merapi activated,CM2,CStool,Miracle box pwede e reset,kung wala ka Download ka na lang ng tested firmware at SP Flash tools at try mo lang flash ang userdata ay cache.

So triny ko yung sa SP Flash after nun nakaka boot nako sa recovery mode so na factory wipe ko na then after nun reboot, but stuck sya logo pag tinatry ko i on ,
 
Stuck kasi sa logo on startup yunh phone ko, kaya i factory reset ko sana via recovery , so hold Volume Up+Volume Down+Power Button, then after noon my choices ka kung recovery mode or factory mode, so pag pinipili ko na ung recovery, ayaw mag boot to recovery mode balik na naman sya sa logo, pero pag pinili ko factory mode, ok naman nakakapasok naman sa factory mode, eh ung recovery mode kailangan ko, pa help naman po, anu ba solution dito para ma factory reset yung phone ko?


iflash mo nalang firmware nya.. Stuck din sa logo yung akin pero nagwork nung iflash ko firmware nya by using flash tool
 
mga brad question lang... bakit ayaw ma detect ng pc ko ung agua rio ko... dba kahit naka remove ung battery eh ma ddetect xa ng pc? Windows XP 32 bit(x86) gamit ko. pa help mga brad.
 
Back
Top Bottom