Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

How to Unlock the iPhone 4, 3GS, 3G Using UltraSn0w (1.2.8)!

sir kaya po ba ma openline iphone4g na lock sa globe version 6.1(10B144) firmware 04.12.05 salamat po ng malaki sir
 
subrice iphone 4s user here need to jailbreak ios 6.1.3... pde po ba ito...???
 
sana may tumutulong pa dito , pwede po ba i jailbrake yung iphone 3gs na galing sa japan?
 
iPhone 3GS
iOs = 6.1.3
BB = 5.13.04
Jailbreak = yes

May signal sya, nakakatawag pero di sya makapagtext. tinignan ko na din yung message center number, tama naman sya pero ayaw talagang mag send at mag receive. any ideas mga sirs? Thanks in advance.

Try nyo pong gumamit ng ibang SIM kung ganun pa din.

pero sabi po dun sa topic nyo,



pero kung pwede na , magkano po ito?
IDevices: iPhone4
Modem Firmware: 04.12.05
iOs: 6.1.2 (10B146)
Carrier: Japan Softbank
GB: 32

IDevices: iPhone4
Modem Firmware: 04.12.05
iOs: 6.1 (10B144)
Carrier: Japan Softbank
GB: 32

Try nyo po dito - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=813858

sir kaya po ba ma openline iphone4g na lock sa globe version 6.1(10B144) firmware 04.12.05 salamat po ng malaki sir

Base po sa info na naka post sa first page ay hindi po.

You can use this method instead - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=830342

subrice iphone 4s user here need to jailbreak ios 6.1.3... pde po ba ito...???

Hindi po compatible ang ultrasn0w sa iPhone 4S.

sana may tumutulong pa dito , pwede po ba i jailbrake yung iphone 3gs na galing sa japan?

Pwede po.

Check this link - > Jailbreak FAQ Tips and Tutorials
 
boss yong sakin po ba pwede ko po bang ma unlock naka lock kase sya sa at&t 14.0 iphone 4 po sya,firmware 04.12.05,version 6.1 10B144.pwde ko po bang ma unlock to.patulong nman mga boss
 
sir pa help.. Kaka received ko lang iphone 3gs ko galing hawaii.. Hbang naka charge Pag open ko iphone 3gs ko ang nagpapakita is ''slide for emergency'' pag ka slide my usb cord sa screen at tinuturo ung itunes.. Tapus sa taas ng itunes my padlock... Anu dapat gawin dito sir kc di ako maka proceed para ma unlocked ito? At naka insert pala ung sim card na at&t .. Pano kaya i open line to bro..?..anu dapat gawin..
 
Last edited:
pina activate at pina unlocked ko nalang sa technician yung iphone q sir.. Hindi ko kasi masundan mga tut kung panu gawin mga yun.. Pocble bang i jailbreak nila un? Kc sbi permanent unlocked gagawin nila sa 3gs q.. Pero my nabasa ako sa google na pwede din hindi i jailbreak para dun sa factory unlocked using IMEI... 1,500 pinanbayad ko..
 
boss yong sakin po ba pwede ko po bang ma unlock naka lock kase sya sa at&t 14.0 iphone 4 po sya,firmware 04.12.05,version 6.1 10B144.pwde ko po bang ma unlock to.patulong nman mga boss

Base sa info na naka post po sa fist page ay hindi po supported ng ultrasn0w ang Modem Firmware / Baseband na 04.12.05.

Ito lang po ang way para ma open-line / unlocked ang iPhone nyo - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=830342


sir pa help.. Kaka received ko lang iphone 3gs ko galing hawaii.. Hbang naka charge Pag open ko iphone 3gs ko ang nagpapakita is ''slide for emergency'' pag ka slide my usb cord sa screen at tinuturo ung itunes.. Tapus sa taas ng itunes my padlock... Anu dapat gawin dito sir kc di ako maka proceed para ma unlocked ito? At naka insert pala ung sim card na at&t .. Pano kaya i open line to bro..?..anu dapat gawin..

Ang guide po na naka post sa first page ay for unlocking at hindi for activation. Iba po ang Unlocking sa Activation.

Kailangan nyo munang ma Activate ang iPhone nyo at pagkatapos ay i Jailbreak before sya ma unlock using yung guide sa first page. Make sure na compatible ang guide na ito sa Modem Firmware / Baseband version ng iPhone nyo para sya mag work.


pina activate at pina unlocked ko nalang sa technician yung iphone q sir.. Hindi ko kasi masundan mga tut kung panu gawin mga yun.. Pocble bang i jailbreak nila un? Kc sbi permanent unlocked gagawin nila sa 3gs q.. Pero my nabasa ako sa google na pwede din hindi i jailbreak para dun sa factory unlocked using IMEI... 1,500 pinanbayad ko..

Kapag IMEI unlocking method ang ginawa sa iPhone nyo ay magiging permanent unlocked na sya at no need to jailbreak para magawa yun na syang kabaligtaran naman po ng guide na ito.
 
TS ... maoopenline po ba ang IPHONE 4s na TELUS MOBILITY galing CANADA?
 
TS ... maoopenline po ba ang IPHONE 4s na TELUS MOBILITY galing CANADA?

Read po ng maige ang Title pafs!

No software unlock available sa iPhone 4, 4s and 5. Paid service ang need mo like remote unlocking aka IMEI unlocking.
 
Sir Marvin, nakapag upgrade na po ako ng iOS 4.1.3 to 6.1.3(tethered) and Baseband ko po 6.15.00. Ang problem ko po now. Hindi niya madetect yung sim card ko. Searching.. hanggang maging No Service lang po siya. Ginamit ko na po yung ultrasn0w pero same parin po siya. Any other way po? Pero dun po sa Carrier under settings naka lagay naman po Globe 14.1. Salamat.
 
Sir Marvin, nakapag upgrade na po ako ng iOS 4.1.3 to 6.1.3(tethered) and Baseband ko po 6.15.00. Ang problem ko po now. Hindi niya madetect yung sim card ko. Searching.. hanggang maging No Service lang po siya. Ginamit ko na po yung ultrasn0w pero same parin po siya. Any other way po? Pero dun po sa Carrier under settings naka lagay naman po Globe 14.1. Salamat.

Wala pa pong version ng ultrasn0w na compatible sa 6.1.3.
 
Try nyo pong i restore sa mas mababang iOS version using this guide as long na may SHSH blobs na naka backup ang iPhone nyo - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=639730

Salamat po Sir Marvin. Eto lang po available ko ng SHSH from cydia. 4.1, 4.3.3, 4.3.4, 4.3.5, 6.1.3.

Tanong ko lang po, paano kung insertan ko po ito ng Globe. Ma unlock po ba siya nun? Kase Globe 14.1 Carrier po siya.
 
salaMAT NG MARAMI D2,I really successfully unlock my iphone3g tyaga lang mahabang proseso pero sulit. thnx . keep sharing dre :clap:
 
Sir Marvin nag downgrade na po ako mula 6.1.3 to 4.3.3 iOS kase wala pa pong unlock sa 6.1.3. Ang problem ko po now hindi ko po ma unlock yung iDevice ko. Naka install na po ang ultrasn0w pero ganun parin po. Baseband ko po 6.15.00. (Unable to load network list) po lumalabas.
 
Last edited:
hello po sir. ask lng po ng question. iphone 4 user ako. 4.1.2 and 3.10.01 baseband. pero kapag sinasalpak ko na USB from iphone to windows pc. wlang notification. or pop up window. as in wala lang. di din po nagcha-charge c iphone4 thru my windows usb port. pero sa wall charger gumagana naman. pero may different scenario po dito. kapag nakapatay c iphone4 tas sinaksak ko sa windows pc. bubukas sya pero after magboot up. parang wala nanaman. as in wala. HAHA. dedmahan sila ni windows e. HELP naman po sir. thnx po! any help would do.

:upset:
:upset:
:upset:
:upset:
:upset:
:help:
:upset:
:upset:
:upset:
:upset:
 
Salamat po Sir Marvin. Eto lang po available ko ng SHSH from cydia. 4.1, 4.3.3, 4.3.4, 4.3.5, 6.1.3.

Tanong ko lang po, paano kung insertan ko po ito ng Globe. Ma unlock po ba siya nun? Kase Globe 14.1 Carrier po siya.

Sa 4.3.3 nyo po i restore ang iPhone nyo using this guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=299414

After ma restore ay i jailbreak naman po using this guide - > http://www.symbianize.com/showthread.php?t=467714

After ma jailbreak ay saka nyo po i unlock using yung guide sa first page.


salaMAT NG MARAMI D2,I really successfully unlock my iphone3g tyaga lang mahabang proseso pero sulit. thnx . keep sharing dre :clap:

You're welcome po ang congrats.

Sir Marvin nag downgrade na po ako mula 6.1.3 to 4.3.3 iOS kase wala pa pong unlock sa 6.1.3. Ang problem ko po now hindi ko po ma unlock yung iDevice ko. Naka install na po ang ultrasn0w pero ganun parin po. Baseband ko po 6.15.00. (Unable to load network list) po lumalabas.

Try to reboot your phone after makapag install ng ultrasn0w.

Kapag ayaw pa din ay try nyo po sa 4.1 mag restore using this guide naman - > http://www.symbianize.com/showpost.php?p=10840854&postcount=231

Kapag wala pa din ay possible hardware related na po ang problem ng iPhone nyo.

hello po sir. ask lng po ng question. iphone 4 user ako. 4.1.2 and 3.10.01 baseband. pero kapag sinasalpak ko na USB from iphone to windows pc. wlang notification. or pop up window. as in wala lang. di din po nagcha-charge c iphone4 thru my windows usb port. pero sa wall charger gumagana naman. pero may different scenario po dito. kapag nakapatay c iphone4 tas sinaksak ko sa windows pc. bubukas sya pero after magboot up. parang wala nanaman. as in wala. HAHA. dedmahan sila ni windows e. HELP naman po sir. thnx po! any help would do.

Na try nyo na po bang gumamit ng original usb cable or i plug sa ibang PC at ganun pa din? Kung hindi pa ay paki try po muna.
 
Is Ultrasnow 1.2.8 compatible with iOS 6.1.3 now,,,
my idevice is:
iphone 3GS
version 5.0.1
modem firmware 05.13.04
jailbroken
gusto ko mag update into version 6.1.3,,,possible na kaya ngaun sir,,,,,
 
Back
Top Bottom