Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Xiaomi Mi 3 WCDMA OFFICIAL Thread

Thanks TS buti nakita ko itong thread mo for future reference. I'm planning to buy Mi3 from Lazada. Hopefully mabili ko na^^

Pa bookmark muna TS... until next time :thumbsup:

*********

TS pag may nabili ka palang accessories ng Mi3 mo like tempered glass or casing paki inform mo naman kami kung saan mo nabili at magkano. Kung online mo nabili paki sabi narin kung sinong seller.

Thank you once again
 
Last edited:
Thanks TS buti nakita ko itong thread mo for future reference. I'm planning to buy Mi3 from Lazada. Hopefully mabili ko na^^

Pa bookmark muna TS... until next time :thumbsup:

*********

TS pag may nabili ka palang accessories ng Mi3 mo like tempered glass or casing paki inform mo naman kami kung saan mo nabili at magkano. Kung online mo nabili paki sabi narin kung sinong seller.

Thank you once again

Yes boss I'll inform you tomorrow about your queries ;
:approve:
 
Bookmarked! Thanks TS for this, may kalalagyan na mga Mi3 users. Happy Mi3 Owner Here.

Q: Meron ba dito may MIUI v18.2?
 
Ito yung new phone na release sa lazada eh, xiaomi MI3 ganda nito gusto ko yan cp na yan, kaya bibili kami ng girlfriend ko nyan this coming saturday. Mabuti may thread na nito xiaomi na ito.
 
Bookmarked! Thanks TS for this, may kalalagyan na mga Mi3 users. Happy Mi3 Owner Here.

Q: Meron ba dito may MIUI v18.2?
Wala boss eh. Ang alam ko sa service center lang yun pero try ko maghanap
Ito yung new phone na release sa lazada eh, xiaomi MI3 ganda nito gusto ko yan cp na yan, kaya bibili kami ng girlfriend ko nyan this coming saturday. Mabuti may thread na nito xiaomi na ito.

Waiting for your Mi3 boss :thumbsup:
 
Thanks TS buti nakita ko itong thread mo for future reference. I'm planning to buy Mi3 from Lazada. Hopefully mabili ko na^^

Pa bookmark muna TS... until next time :thumbsup:

*********

TS pag may nabili ka palang accessories ng Mi3 mo like tempered glass or casing paki inform mo naman kami kung saan mo nabili at magkano. Kung online mo nabili paki sabi narin kung sinong seller.

Thank you once again

Naka slim armor at tempered glass ang MI3 ko. Nakita ko lang online yung binilihan ko. Very trusted person.

- - - Updated - - -

Paano mag-screenshot sa Dev rom na nasa first page? hindi ko makita eh.. Yung Super SU kasi hindi naga-grant eh..

- - - Updated - - -

Dito ako bumili ng Case and tempered glass 600 lang both.
 
It's in performance mode. The result for balance mode is an average of 35k.

If I'm not mistaken 45k ako dati using V5, ngayon di ko pa nasubukan kung tumaas or bumaba
 
1st page updated :yipee:
 
kelan kaya darating MI4 dito sa PINAS, yan nalng abangan ko halimaw sa specs baka 3 years na nakalipas nasa top parin xa sa ranking...sulit na bayad mo
 
kelan kaya darating MI4 dito sa PINAS, yan nalng abangan ko halimaw sa specs baka 3 years na nakalipas nasa top parin xa sa ranking...sulit na bayad mo

I think December will be the soonest arrival here in the Philippines ng Mi4
 
balak ko bumili n2 kaso dame pla kailangan gawin.
 
Bro, paano gamitin yung Gapps na nasa first page?

- - - Updated - - -

...And yung link sa FAQ #8 dead link.
 
Bro, paano gamitin yung Gapps na nasa first page?

- - - Updated - - -

...And yung link sa FAQ #8 dead link.
yung Gapps need mo yun kung lilipat ka sa dev rom kasi walang gapps na kasama yun,
di naman sa akin dead link boss
 
yung Gapps need mo yun kung lilipat ka sa dev rom kasi walang gapps na kasama yun,
di naman sa akin dead link boss


Bali yun OTA-safe_Gapps_4.4_minimal.zip na nasa first page is ifa-flash?

Yung dead link daw eh..

- - - Updated - - -

Okay na bro. :)

Pero may isa pa akong problem.

Ayaw ma-bind ng sim ko sa phone pero verified naman na sa MIUI. labo..
 
Back
Top Bottom