Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Cloudfone Thrill 430x Custom ROM

pwede na ba ang OTA sa 430x? v06 gamit ko now pwede mag OTA para ma update sa v10?
 
inupdate ko na sa v06 from v04 po eh.. then na try ko na yung v10, still the same :( wala pa rin yung sim1 waaaaahhh :( sana may full firmware na pwedeng iflash via update.zip para full system flashing hindi backup lang :(

Guys pa upload naman ng kumpletong ROM kahit anong version please.. ma restore ko lag yung sim 1 functionality ng phone ko :(

1. factory reset, wipe ...sa cwm tas restore
2. pwede mu na gamitin warranty ng phone mo. pwede mo ipa.palit basta may resibo ka.
pwera nalang kung smuggled yan unit mo
 
mam cyzarine super noobie question lang po 430g po itong phone ko hindi pa rooted kahapon pag power on ko ng phone ko nag stuck nalang ito bigla sa cloudfone screen. maraming beses ko na po sinubukan na mag factory reset sa recovery nya pero ganun pa din naka stuck lang siya sa cloudfone screen. pwede ko po kaya irestore ito using the firmware and the method na naipost nyo sa 1st page kahit pang 430x ung rom? tnx po uli!!!
 
1. factory reset, wipe ...sa cwm tas restore
2. pwede mu na gamitin warranty ng phone mo. pwede mo ipa.palit basta may resibo ka.
pwera nalang kung smuggled yan unit mo

Meron pa po receipt Ma'am. Salamat po :)
 
sir nathan experiment mo kung may sim sa slot 1 or sa slot 2 then try mo sa sim settings. pwede din try mo walang sim both and experiment sa settings or no sim both then reset factory mo sa phone mismo. sana makatulong
 
already tje lateat version daw pero v6 palang naman... help naman... la po kase nakalagay dun sa remote server na website
 
baket ganun ? . ayaw na magopen sa CWM ? simula nung pinalitan ko na ng custom ROM .
dun sa default lng cia napupunta . tnry ko na din ung pagiinstall ng CWM . pro ganun pa din . .
 
need mo downgrade sa factory os sir, then upgrade mo uli sa Custom rom. root, then install cwm.
 
my manual rooting b ng cloudfone thrill 430g via cwm? nkuha q kc plan s globe itong phone q 4.0.4 version parang ice cream sandwich ung mga icon n fonts nya.tnk u author
 
ask nyo na lang po si les02jen17 ng file, member po sya dito.


need to be registered on the group. kaso joining the group is not yet accepted ilang bwan na....
wala ka bang ibang link???
 
mam cyzarine... pede po pa help sa wifi issue ko???

kasi na format ko po kasi /persist/ partition ng CF ko...
and now ayaw na mag on ng wifi ko... pag i turn on ko... bigla nalng mag turn off... ayaw niya talaga mag turn on...


at nung i try ko i execute ang /system/etc/XXXXXXXx.wifi.sh
via system tuner's terminal... ang result message ay

ito po message: http://wisdomsky.uni.me/cf-thrill-430x/303903_589621194381369_859378174_n.jpg


please po patulong kung pano po ma restore or ma resolve to maam... :pray:
 
hi, newbie here. uhmm pede po bang makahingi ng updated link para sa CWM flashable tru stock recovery ?.. hope you guys to reply appreciated.:thumbsup::thumbsup:
 
Dumadaming rebranded phones

qxt4m1.jpg
 
di din madetect ng slot 1 yung sim ko lagi error. may naka fix na ba nito? back read ako meron same problem,na fix ba?
 
mga sir/madam, alam niyo ba paano isolve yung screen burn sa v10? sana may tumulong
 
Back
Top Bottom