Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Computer Problem?

sir ask lang po pano madetermine ung unknown devices sa device manager ng laptop ko kakareformat ku lang po kc ee tnx :pray:
 
--sir..
parequest aman po nan driver para d2..
hp.. dual core.
xpservice.. 1 gig ram..
thankspo ;)
 
bosing, may motherboard ako CEF M101 313 Chaintech CT-7AIA puede po paturo connection pwr reset,speaker,led,sw wala po kc nakalagay kung saan ang connection please help
 
otor patulong naman kc ung computer ko out of date n ung anti virus tapos ngaun andami ng virus. at lahat ng applications na install ko don blinoblock lang niya. ifoformat ko sana kasu wala akong cd rom. patulong ano ang gagawin ko thanks.
 
master pa tulong naman mother board ko po is Elitegroup P4M900T-M (V1.0) (P4M900T-M2(V1.0)) Motherboard san po ako pwede mag download ng driver nya balak ko kasi mag reformat pls. help po:pray:
 
sir pede ba malaman kung paano mo ma rretrieve ung admin password ng isang loptop? kasi pinalitan ko ng passward aun dq na xa mabuksan?
 
sir pede ba malaman kung paano mo ma rretrieve ung admin password ng isang loptop? kasi pinalitan ko ng passward aun dq na xa mabuksan?

Sir try mo po mag search sa google "retrieve admin password"

Sana makatulong
:D
 
mga sir pahelp nmn mgnetwork, anu bng cable gamiten? pti panu config un? ung pde cia mgprint khit s ibang pc mangagaling ung file, isa lng kc printer 2 ung pc!! :help: pls..
 
mga sir pahelp nmn mgnetwork, anu bng cable gamiten? pti panu config un? ung pde cia mgprint khit s ibang pc mangagaling ung file, isa lng kc printer 2 ung pc!! :help: pls..

straight cable yan at need mo ng router. tapos punta ka lang sa control panel hanapin mo dun un add printer, madali na yung instruction dun.
 
sir. medyo nid ng help po! panu ko po ma oopen ung PC ko kung nakalimutan ko ung password ng user profile ko. hinde ko po ma open pa puntang desktop
 
straight cable yan at need mo ng router. tapos punta ka lang sa control panel hanapin mo dun un add printer, madali na yung instruction dun.

sir pde bang wlang router?? ung cable lng cia mgkakabit s 2 pc? wla nmn kcing net dun s kybgan ko, pde b un??
 
help naman po,pano po nala-lock yung boot-up sequence ng PC ko,kasi everytime po na nakakalimutan kong i-unplugged yung Broadband ko or USB laging nababago yung Boot-up nya.naka first boot-up priority ko po ay yung DVD Rom ko..ano po kaya pwede kong gawin para kahit nakasaksak yung Broadband or USB ko ay direct to windows pa rin yung bootup nya..

sa mga makatulong TIA po..thanks
 
Back
Top Bottom